Search
× Search

การบริหารและบุคลากร

ผู้บริหารปัจจุบัน

บริหาร :
ฝ่ายบริหารข้อมูลทรัพยากร
image
JOHN DOE - Duis consectetur

รองอธิการบดี :
ฝ่ายการคลังและทรัพย์สิน

รศ.ดร. วัลยา ธเนศพงศ์ธรรม
wanlaya@g.swu.ac.th
 15717

จัดการ :
ฝ่ายบริหารข้อมูลทรัพยากร 
image
JOHN DOE - Duis consectetur

หัวหน้าฝ่าย :
ฝ่ายบริหารข้อมูลทรัพยากร

นางสาวสุทิสา ลี้อนันต์ศักดิ์ศิริ
sutisa@g.swu.ac.th
12741


ทำเนียบผู้บริหาร

บริหารงานระหว่าง :
สิงหาคม 2563 - ปัจจุบัน

image
รองอธิการบดีฝ่ายการคลังและทรัพย์สิน

รศ.ดร. วัลยา ธเนศพงศ์ธรรม


บริหารงานระหว่าง :
มิถุนายน 2560 - กรกฎาคม 2563

image
รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร

รศ.ดร. ทันตแพทย์ ณรงค์ศักดิ์ เหล่าศรีสิน

บริหารงานระหว่าง :
พฤศจิกายน 2559 - พฤษภาคม 2560
image
รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร

ผศ.ดร. กานดา ชัยภิญโญ

ฝ่ายบริหารข้อมูลทรัพยากร : 2565

1+

รองอธิการบดี
ฝ่ายการคลังและทรัพย์สิน

1+

หัวหน้าฝ่าย
บริหารข้อมูลทรัพยากร

11+

บุคลากร
นักวิชาการคอมพิวเตอร์


image
นางสาวกัลยา พันธุมะผล
Miss Kalaya Phuntumapol
นักวิชาการคอมพิวเตอร์

kalayap@g.swu.ac.th
 12742

image
นางสาวชนิตา อุบลธรรม
Miss Chanita Uboltham
นักวิชาการคอมพิวเตอร์

chanita@g.swu.ac.th
 12744

image
นางสาวญาดา คนสูงดี
Miss Yada Khonsungdee
นักวิชาการคอมพิวเตอร์

yadak@g.swu.ac.th
 12745


image
นางสาวนันทกา จีนทั่ง
Miss nuntaka jeenthung
นักวิชาการคอมพิวเตอร์

nuntaka@g.swu.ac.th
 12749

image
นางสาวขนิษฐา แสงอ่อน
Miss kanittha sang-on
นักวิชาการคอมพิวเตอร์

kanitthas@g.swu.ac.th
 12743

image
นางสาวสุดากาญจน์ ติดตะ
Miss Sudakan tidta
นักวิชาการคอมพิวเตอร์

sudakan@g.swu.ac.th
 12750


image
นายณรงค์ศักดิ์ สว่างวงษ์
Mr. Narongsak Sawangwong
นักวิชาการคอมพิวเตอร์

narongsak@g.swu.ac.th
 12748

image
นายนคร บริพนธ์มงคล
Mr. Nakorn Boriphonmongkol
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ ชำนาญการ

nakornb@g.swu.ac.th
 12746

image
นายภาคภูมิ แสนทอง
Mr. Pakpoom Santhong
นักวิชาการคอมพิวเตอร์

pakpoom@g.swu.ac.th
 12747


image
นายเนวิน เหล่าศรีสิน
Mr. Nevin Laosrisin
นักวิชาการคอมพิวเตอร์

nevin@g.swu.ac.th
 12751

image
นายอิทธิเชษฐ์ พลรบ
Mr. Ittichet Pholrob
นักวิชาการคอมพิวเตอร์

kamolpatchara@g.swu.ac.th
 12753




ทีมงาน | บริการ | คู่มือ | ความเป็นส่วนตัว
อาคารสำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 114 สุขุมวิท 23 เขตวัฒนา กรุงเทพฯ 10110

Terms Of UsePrivacy StatementCopyright 2022 by Srinakharinwirot University
Back To Top